ELIMU YA KIADVENTISTA
NYANDA ZA JUU KUSINI

SHULE YA SEKONDARI MBEYA ADVENTIST-MASS
S.L.P 1595 MBEYA, EMAIL: -info@mass.co.tz
TOVUTI: - www.mass.co.tz SIMU YA MEZANI: - +255-252-503-170
MKUU WA SHULE: +255-797 850 871, MHAZINI: +255 651 179 737, M/SHULE: +255 793 179 773

SCHOOL-MOTTO: "MASS-TEN TIMES BETTER"” DANIEL 1:20

FOMU YA MAOMBI YA UFADHILI WA SEHEMU YA ADA YA MWAKA MMOJA
KWA MWAKA WA MASOMO 2026

Jina Kamili (kama lilivyo kwenye taarifa za shule):

Jinsia: (0 Mvulana [0 Msichana
Tarehe ya Kuzaliwa: / /
umri:

Anuani ya Makazi:
Namba ya Simu:

Dini/Dhehebu:

Jina la Mzazi/Mlezi:

Uhusiano na Mwanafunzi:

Kazi unayofanya:
Namba ya Simu:

Kipato cha Mwezi:

Eleza ni kwa nini unahitaji ufadhili huu?

Sifa:

Awe mwanafunzi wa Mbeya Adventist secondary school

Awe anasoma: O Kidato cha Pili O Kidato cha Tatu [J Kidato cha Nne
Namba ya Usajili:
Ufaulu wa masomo kwa mwaka wa masomo uliopita:
Nafasi Darasani: kati ya

(Ambatanisha Ripoti ya matokeo iliyo rasmi)



mailto:info@mass.co.tz
http://www.mass.co.tz/

Andika ahadi ya jitihada za kimasomo ukipata fursa hii:

Malengo yako ya baadaye ni yapi?

Mimi ambaye ni
mwanafunzi wa kidato cha ninaahidi kuendeleza ufaulu mzuri kwenye
masomo yangu kulingana na matakwa ya ufahdili.

Sahihi: Tarehe: / /

Mimi Mzazi/Mlezi wa

ninakiri kuwa ufadhili huu ni wa mwaka mmoja tu.
Sahihi: Tarehe: / /

Jina la Mkuu wa Shule:

Maoni:

Sahihi: Tarehe: / / Muhuri:

Tafadhali ambatanisha yafuatayo:
1. Cheti cha kuzaliwa

2. Baruaya mtendaji ya utambulisho na uthibitisho wa maombi yako.
3. Kitambulisho cha taifa (NIDA)

Tuma fomu hii kupitia barua pepe ifuatayo: headofschool@mass.or.tz
Kwa maelezo Zaidi tembelea tovuti yetu www.mass.or.tz
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